Samu Magana Nan take
Leave Your Message

Zaɓi Sheet Marble UV --- zaɓi kwanciyar hankali

2025-02-24

◆ Kyakkyawan sakamako na ado

gaba 1.jpg

Launuka masu yawa:A saman namarble pvc uv panelna iya gabatar da launuka iri-iri ta hanyar fenti UV ko tawada. Launuka suna da haske kuma cikakke, kuma ana iya daidaita su bisa ga buƙatu daban-daban don saduwa da nau'ikan kayan ado da buƙatun ƙira.
Babban sheki:Yana da tasirin madubi-kamar babban mai sheki, saman yana da santsi kamar madubi, yana iya nuna haske, ya sa sararin samaniya ya yi haske da fa'ida, da haɓaka matakin ado na gaba ɗaya.
Nau'i daban-daban:Za'a iya kwatanta nau'ikan nau'ikan kayan halitta daban-daban, kamar dutse da itace, don cimma sakamako na gaske. Yana da nau'i da kyau na kayan halitta yayin da yake guje wa wasu lahani na kayan halitta.
◆Kwararren aikin muhalli

gaba2.jpg

Ƙarfin rashin ƙarfi:A UV Paint ko tawada da aka yi amfani da shi wajen samar da tsari namarmara pvc bango cladding panelsyawanci ba shi da sauran ƙarfi ko ƙarancin ƙarfi, ba ya ƙunshi mahaɗan kwayoyin halitta masu canzawa (VOCs) kamar benzene, kuma baya sakin iskar gas mai cutarwa yayin amfani, wanda ya fi abokantaka ga yanayin gida da lafiyar ɗan adam.
Ƙirƙirar fim mai yawa:Bayan warkar da hasken UV, za a samar da fim mai ɗorewa a saman fuskarmarmara pvc uv. Wannan fim zai iya hana iskar gas a cikin substrate daga fitarwa zuwa waje, yana kara rage sakin abubuwa masu cutarwa.

◆Karfin ƙarfi

gaba 3.jpg

Juriya da lalacewa: Marble takardar PVCTaurin saman yana da tsayi sosai, gabaɗaya na iya kaiwa 3H-4H ko ma sama da haka, tare da kyakkyawan juriya da juriya, ba sauƙin zamewa ba, ko da an yi amfani da shi na dogon lokaci na iya kiyaye farfajiyar santsi da inganci.
Ba sauƙin fashewa ba:Yana da kyakkyawan juriya na yanayi da juriya mai haske. Bayan amfani da dogon lokaci da haske mai haske, ba shi da sauƙi a ɓacewa kuma yana iya kula da launuka masu haske na dogon lokaci.
Juriya da danshi da ƙarfi mai ƙarfi:Rufin UV a kan saman zai iya hana kutsawa na danshi yadda ya kamata, yana sa allon yana da kyawawan abubuwan hana ruwa da danshi, juriya mai kyau na wuta, da jinkirin wuta har zuwa matakin B1; yana da ƙarfi mai ƙarfi kuma ana iya birgima.

◆ Mai sauƙin amfani

gaba4.jpg

Sauƙi don tsaftacewa:Wurin yana da santsi da lebur, baya ɗaukar ƙura da datti, kuma ya dace sosai don tsaftacewa yau da kullun. Kawai shafa shi a hankali tare da danshi don cire tabo kuma kiyaye saman tsabta da tsabta.
Sauƙi don shigarwa:Ana iya liƙa shi kai tsaye a bango, bene ko wasu filaye ba tare da rikitacciyar magani ba kamar gogewa da fenti. Tsarin shigarwa yana da sauƙi da sauri, wanda zai iya adana lokaci da farashi.